ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ลง mod ในบอร์ด smf ไม่ได้  (อ่าน 3233 ครั้ง)

ออฟไลน์ nonkung

• *
ลง mod ในบอร์ด smf ไม่ได้
« เมื่อ: 2/01/08, 11:45:34 »
เวลากด ดำเนินต่อไป มันก็อยู่ที่เดิมเรื่อยๆ ไม่มีแววว่าจะเข้าได้เลยครับ เหมือนมันเด้งออกมาเรื่อยๆ ผมมั่นใจว่าผมใส่ถูกต้องทั้งหมดแล้วนะครับ ไม่มีข้อความไรทั้งนั้นครับ

มันก็เด้งอยู่แบบรูปข้างล่างแบบนี้เรื่อยๆครับ ช่วยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ Riryoku

• Jr. Member
  • **
Re: ลง mod ในบอร์ด smf ไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 2/01/08, 21:54:02 »
โฮสท์ของ icspace และ saiyaithai รู้สึกว่าลง mod ไม่ได้นี่ครับ ทาง admin เขาปิด feature การ write file
ถ้าอยากใช้ได้โดยไม่มีปัญหาแนะนำว่าเปลี่ยนไปใช้โอสท์จำพวก awardspace ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ iamway

• *
« ตอบ #2 เมื่อ: 31/01/08, 18:48:14 »
ในโปรแกรมจำพวก FTP จะมีให้เราสามารถตั้งค่า Folder ให้เป็น writeable ได้ แต่ก็อย่างที่ความเห็นข้างบนบอก ถ้า Host ไม่อนุญาตให้เปลี่ยน ก็ทำอะไรไม่ได้ครับ ต้องย้ายโฮส

ออฟไลน์ gaipa

• *
« ตอบ #3 เมื่อ: 18/03/08, 12:18:37 »
mod มันมีไว้ทำอะไรเหรอครับ...แล้วมันติดตั้งยังไงจะไปปรับบอร์ด

http://khunhan.myokhost.com/board/