ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องการเรียงกระทู้หน่อยครับ!!!!  (อ่าน 3202 ครั้ง)

ออฟไลน์ rungba

• *
ทำยังไงครับเมื่อเวลาตั่งกระทู้แล้วให้มันเรื่ยงตามลำดับเวลาโพส  ไม่ใช่ตอบกระทู้ใหนกระทู้นั่นจะเด้งไปอยู่ด้านบนสุดอะครับ  ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ   ตัวอย่างตามรูปเลยครับพอผมตอบแล้วมันก็ขึนมาอยู่บนสุดอะครับทั้งๆที่กระทู้ที่ผมตอบตั้งไว้นานแล้ว   ขอให้ช่วยตอบแบบละเอียดหน่อยครับ ผมไม่ได้เป็นแอนมินนะครับ แต่มาถามให้แอนมินครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Hotsauce

• *
ช่วยดันคับผมอยากรู้คับ :-[

ออฟไลน์ fons

• *
มันน่าจะมีระบบเรียงตามวันเรียงตามลำดับตอบนะค่ะลองๆหาดูสิ่ ;D

ออฟไลน์ pop2pop

• *
กำลังหาคำตอบอยู่เหมือนกันครับ เพราะเข้าไปค้นในเมนูของผู้ดูแลก็ไม่เห็นมี

ออฟไลน์ gaipa

• *
ทำได้เมื่อไหร่ ไปแนะนำผมหน่อยนะครับ...ยังไม่มีความรู้ด้านนี้แต่ก็สนใจ...ติดตั้งไว้แล้วยังปรับแต่งอะไรไม่เป็น

http://khunhan.myokhost.com/board/