ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำยังไงให้กระทู้ชื่อยาวๆ ตัดช่วงที่เกินแล้วแสดงผลเป็น [...] ได้ครับ?  (อ่าน 3148 ครั้ง)

ออฟไลน์ zion

• *
ผมพยายามหาวิธีที่ทำให้มัน อยู่ในบรรทัดเดียวอยู่ครับ โดยอยากให้ชื่อกระทู้ที่ยาวล้นบรรทัด ตัดส่วนเกินออกกลายเป็น ... แทน

ตอนนี้เป็นอย่างนี้ครับ (ดูในภาพ)

แต่หายังไงก็หาวิธีไม่เจอ

อยากให้มันได้ทั้งในบอร์ดและใน recent topic ด้วยน่ะครับ (mod recentPosts_301)

นั่งงมทั้งวันแล้ว ช่วยด้วย ><

smf Version 1.1.5 ครับ

ขอบคุณครับ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/08/08, 14:45:35 โดย zion »