ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอสเธอร์เลิกเคน หลังคบหาดูใจกันมากว่า 7 ปี  (อ่าน 69 ครั้ง)

ออฟไลน์ diorarmani2000

• Hero Member

ข่าววันนี้ เอสเธอร์เลิกเคน หลังคบหาดูใจกันมากว่า 7 ปี
อาถรรพ์ 7 ปี หรือไม่ กับคู่รัก เอสเธอร์ กับ เคน ภูภูมิ ที่ช่วงหลัง เหมือนว่าความสัมพันธ์ของทั้งคู่ดูจะไม่หวานเหมือนตอนแรก รวมไปถึงกระแสข่าวลือรักๆ เลิกๆ ที่ออกมาอยู่เรื่อยๆ
โดยล่าสุด เอสเธอร์ ก็ได้เปิดใจว่า "อาจจะต้องถอยกลับมา อย่างที่บอกไปครั้งที่แล้วว่าระหว่างสองคนไม่รู้สึกเหมือนคู่รัก" เธอยังบอกอีกว่ายังไม่ปิดโอกาศ หาก เคน ภูภูมิ ขอจีบใหม่ ตอนนี้อยู่ในช่วงระยะทำใจ
ด้าน เคน ภูภูมิ พร้อมเดินหน้าง้อต่อไป โดยเผยว่า "ต้องจีบน้องเขาใหม่นิดนึงเพราะที่ผ่านมาเราให้เวลาเทคแคร์น้องเขาไม่ดีก็ต้องจีบเขาไหมครับ เริ่มจีบใหม่ ถามว่าก่อนหน้านี้เป็นช่วงพักความสัมพันธ์ไหมก็นิดหน่อยครับ เกี่ยวกับที่เราไปอยู่ต่างประเทศไหมก็ไม่เชิง อาจจะสะสม  ก็ถามน้องเขาแล้วก็คิดว่าน้องเขาน่าจะให้จีบอยู่นะครับ"

Tags : ข่าว,ข่าวเด่นวันนี้