ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาลืม password อยากให้ส่งเมล์ไปให้ สมาชิกได้  (อ่าน 2542 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimnue

• *
อยากให้เวปบอร์ดส่งเมล์ไปอีเมลล์อื่นได้อ่ะครับเวลาสมาชิกลืม password จำเป้นต้องลง mail server ไหมครับ หรือว่ามีที่ไหนใช้ฟรีได้ครับ

ถ้าไม่มีฟรี สมมติว่าต้อง set mail server มา พอ set เสร็จเราก็ไปหัวข้อ
admin => server setting => Feature configuration => mail type
smtp ใช่ไหมครับ

ps ใช้ ubuntuอ่ะครับ  ???