ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: การกำหนดจำนวนหัวข้อที่มาโชว์ที่หน้าแรกเว็บไซต์ค่ะ  (อ่าน 2552 ครั้ง)

ออฟไลน์ P4X

• *
ตอนนี้สามารถดึงกระทู้มาโชว์ที่หน้าแรกเว็บไซต์ได้แล้วนะคะ
โดยเลือกแบบ Board News Function: <?php ssi_boardNews(); ?> ตามภาพค่ะ
แต่ยังไม่สามารถกำหนดจำนวนที่จะมาโชว์ที่หน้าแรกได้ ตอนนี้เหมือนว่าจะมาทั้งหมดในบอร์ดค่ะ

ขอคำแนะนำเรื่องการกำหนดจำนวนกระทู้ที่จะมาปรากฎในหน้าแรกของเว็บไซต์นะคะ
แนบไฟล์ txt ที่เป็น code ในไฟล์ php ที่ใช้ดึงกระทู้มาที่หน้าแรกมาด้วยค่ะ รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ GiftSTFZ

• *
อยากรู้ด้วยเหมือนกัน อิอิอิ