ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหากับเมนู members ครับ ใน SMF 1.1.9  (อ่าน 2141 ครั้ง)

ออฟไลน์ cheeez

• *
คือตอนนี้ board ที่ผมทำขึ้นมาเกิดปัญหานิดหน่อยครับ เป็นรุ่น SMF 1.1.9 และใช้ theme Extreme6 นะครับ มีทำการแก้ไขสี, icons และ banner ปัญหาคือพอผมคลิกที่เมนู members มันขึ้นอย่างนี้อะครับ "เกิดข้อผิดพลาด! ไม่สามารถโหลด template 'main' ได้ " มีใครพอจะทราบหรือเปล่าครับ ว่าจะแก้ไขปัญหานี้ได้อย่างไร ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/08/09, 02:14:11 โดย cheeez »