ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าตูบ ดอทคอม ชุมชนคนรักสุนัข เพื่อนที่ดีที่สุด  (อ่าน 3057 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaotoob.com

• Jr. Member
  • **
สุนัขไม่เคยต้องมีรถหรูหรา หรือบ้านหลังใหญ่ หรือเสื้อผ้าทันสมัย แค่กิ่งไม้สักท่อนก็ดีพอแล้ว สุนัขไม่แคร์ว่าเรารวยหรือจน..หลักแหลมหรือทึ่ม ฉลาดหรือโง่ เทใจให้มันมันจะเทใจคืน..มีกี่คนที่จะพูดได้ถึงแบบนั้น กี่คนที่ทำให้เรารู้สึกสำคัญ...โดดเด่นและพิเศษมีกี่คนที่ทำให้เราพิเศษสุดไม่เหมือนใคร......เจ้าตูบ

เจ้าตูบ ดอทคอม ชุมชนคนรักสุนัข เพื่อนที่ดีที่สุด

เจ้าตูบ ดอทคอม