ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือด่วน เรื่อง smf  (อ่าน 7672 ครั้ง)

ออฟไลน์ BMEborad

• *
ขึ้นอย่างนี้ครับ ผมพึ่ง install เสร็จ บน host จริงครับ พอเวลาเข้าตามพาทที่อยู่บนโฮส ต้องรีเฟลชมันหลายรอบและมันก็จะขึ้นข้อความตามด้านล่างนี้ครับ รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

CGI Error
The specified CGI application misbehaved by not returning a complete set of HTTP headers.

ออฟไลน์ chaotoob.com

• Jr. Member
  • **
น่าจะเป็นที่ php script มีปัญหา หรือไม่ก็ server ทาง Hosting ไม่ได้ Update หรือไม่สมบูรณ์มากกว่าครับ

(แล้วลอง install ติดตั้งที่เครื่องยังครับ ::) )