ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับผมลงเวอร์ชั่น1.1.9ทับ1.1.10แล้วมันมีปัญหาครับ  (อ่าน 8396 ครั้ง)

ออฟไลน์ KENTA

• *

ตอนแรกเป็นรูปที่1แต่ตอนนี้เป็นรูปด้านล่างครับผมลงเวอร์ชั่น1.1.9ทับ1.1.10ทาง โปรแกรม ftp ครับ
ไม่รู้ผมลงถูกหรือเปล่าไม่รู้ผมจับโฟลเดอร์ที่ zip ออกมาจาก 1.1.9ที่โหลดมาครับแล้วก้อโยนไปทับ
ของเดิมฝั่งขวาน่ะครับตามรูปทำถูกไหมครับแล้วถ้าให้ทางโฮสเขาติดตั้งให้ใหม่ข้อมูลหายไหมครับ

ออฟไลน์ chaotoob.com

• Jr. Member
  • **
เอ๊า!! ทำไมกลับไปใช้ 1.1.9 ละครับ ตัวใหม่ 1.1.10 ตัวล่าสุดก็ดีอยู่แล้วครับ  ???