ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเปลี่ยนจาก 1.1.10 เป็น 2.0 แล้วกระทู้ในบอร์ดจะยังอยู่มั้ยคับ  (อ่าน 2435 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheFlyingKop

• *
คือผมกำลังคิดว่าจะเปลี่ยนจาก 1.1.10 มาใช้ 2.0 คับ เลยอยากรู้ว่า ถ้าเปลี่ยนแล้วพวกกระทู้ในบอร์ดเก่าจะยังอยู่มั้ยคับ

คือเสียดายกระทู้อะคับ พอจะมีวิธีไหนบ้างมั้ยคับ

ออฟไลน์ GiftSTFZ

• *
มีครับ

เวลาเอาตัว 2.0 มาลง มันจะมีให้ติ๊ก แบล๊คอัพไฟล์

พอเราลงเสร็จมันก็จะ รีค่าที่เราแบล๊คอัพกลับมาให้

เอาตัว อัพเดรตตัวฟลูมาลงเลยนะครับจะได้ไม่มีปัญหา