ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครก็ได้ช่วยทีจนปัญญา  (อ่าน 2705 ครั้ง)

ออฟไลน์ ioio

• *
ใครก็ได้ช่วยทีจนปัญญา
« เมื่อ: 20/07/09, 17:03:49 »
ผมจนปัญญาแล้วครับ
ทำรูปจำลองการตรวจสอบยังไงครับมันไม่ขึ้น แบบตอนสมัครสมาชิกเว็บนี้อ่ะทำยังไงให้มันขึ้น
มันไม่ขึ้นครับ
แล้วผมก็อ่านวิธีหมดแล้วในเว็บนี้ ยังไม่ได้เลย
เปิด GD อะไรยังไงงงครับผมมือใหม่มากๆครับ
แล้วผมไม่ได้ทำใน appserv นะครับผมอัพขึ้นเลย ยังไงก็บอกด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chaotoob.com

• Jr. Member
  • **
Re: ใครก็ได้ช่วยทีจนปัญญา
« ตอบ #1 เมื่อ: 20/07/09, 19:50:27 »
ลองดูที่ Themes/default/fonts ว่า Folder fonts ยังมีอยู่หรือเปล่า

ถ้าไม่มีส่งมันขึ้นไปใหม่เลย ลองดูนะ

ออฟไลน์ ioio

• *
« ตอบ #2 เมื่อ: 4/08/09, 23:35:25 »
ไม่ได้เลยครับทำยังไงดีครับ อัพทั้ง default ใหม่ก็ยังเหมือนเดิมเลยครับ
ผมผิดมันไว้แต่พอมานึกๆดูกลัวบอทครับ ช่วยทีครับหาที่ไหนก็ไม่เจอครับ

ออฟไลน์ chaotoob.com

• Jr. Member
  • **
« ตอบ #3 เมื่อ: 6/08/09, 08:16:31 »
ขอดูภาพหน่อยครับ หรือลิ้งค์หน้าสมัครสมาชิกเว็บ หน่อยละกันครับ