ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้บอร์ด smf ครับ  (อ่าน 3188 ครั้ง)

ออฟไลน์ qprgood

• *
อยากได้บอร์ด smf ครับ
« เมื่อ: 14/07/09, 08:21:56 »
อยากทราบรายละเอียด บอร์ด smf ครับ ว่ามีคุณสมบัติอย่างไรบ้าง
สามารถให้สมาชิกเข้าดูเป็นบางห้องได้หรือไม่
แล้ววิธีการติดตั้งทำยังไงครับ
อยากได้บอร์ด smf นะครับ
แต่ทำไม่เป็นช่วยปรับแต่งและโหลดให้ด้วยครับ
ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
ช่วแนะนำ host ที่ไม่ล่มด้วยครับปกติเห็นล่มบ่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chaotoob.com

• Jr. Member
  • **
Re: อยากได้บอร์ด smf ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 14/07/09, 09:00:49 »
สามารถโหลดได้ที่ โหลดที่นี่

simplemachines ฟรีครับไม่เสียค่าใช้จ่าย ข้อมูลและวิธีใช้มีบอกอยู่ใน smf.rcw.ms นี้ครับ

ลองศึกษาดูได้เลย ;D

บอร์ดผมเอง เจ้าตูบ ดอทคอม เพื่อนที่ดีที่สุด

ออฟไลน์ smartliberty

• *
« ตอบ #2 เมื่อ: 15/07/09, 09:55:30 »
เห็นมีคนนิยม ใช้บอร์ด SMF กันเยอะมาก อยากมีบ้างครับ

ออฟไลน์ An_ant

• Jr. Member
  • **
« ตอบ #3 เมื่อ: 16/07/09, 10:48:06 »
มายาวเลย

www.alligartor.com มุมล่างขวามือครับ พอช่วยได้นิดหน่อย