ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยคับเข้า Admin SMF ไม่ได้ เเล้วขึ้นเเบบนี้ด่วนมากเลบคับผู้ใจดีช่วยหน่อย  (อ่าน 4767 ครั้ง)

ออฟไลน์ lowlowlow

• *
ช่วยด้วยคับเข้า Admin SMF ไม่ได้ เเล้วขึ้นเเบบนี้ด่วนมากเลบคับผู้ใจดีช่วยหน่อย

Fatal error: Cannot redeclare template_edit_hidetagspecial_settings() (previously declared in /home/ชื่อเว็บ/domains/ชื่อเว็บ.com/public_html/board/Sources/Load.php(1730) : eval()'d code:1487) in /home/ชื่อเว็บ/domains/ชื่อเว็บ.com/public_html/board/Sources/Load.php(1730) : eval()'d code on line 2272
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/07/09, 22:51:05 โดย lowlowlow »

• *

ผมเอาไฟล์ Load.php อันเก่ามาลงทับก็ไม่หายคับๆทําไงดีๆๆ

เพราะก่อนหน้านี้ผมได้ไปลง mod ของ smf ตัวหนึ่งมีชื่อว่า Hide Tag Special

คับๆ ลงเสร็จก๋เป็นเลยๆ อาการที่ยอกไปอะคับๆ ผู้ใจดีวานช่วยด้วยคับๆ

ออฟไลน์ chaotoob.com

• Jr. Member
  • **
งั้นก็ลองอัพ Admin.templete.php  ขึ้นไปใหม่ดูนะครับ  ::)

• *
เอาไฟล์  Admin.template มาลงทับใน board/Themes/default/

ใช่ปะคับๆลองเเล้วไม่ได้ๆอะคับๆ

มีทางอื่นไมคับ

• *
เดียวก่อนคับๆคุณๆ

ได้เเล้วๆๆ

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เหมือนได้เกิดใหม่อีกครั้งๆๆๆ

;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ chaotoob.com

• Jr. Member
  • **
ขนาดนั้นเลย แต่ก็ดีใจด้วยครับ  :D