ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อัพเดท SMF 1.6 เป็น 1.9 ไม่ผ่านครับ (มีรูป)  (อ่าน 7836 ครั้ง)

ออฟไลน์ laloso

• *
อัพเดท SMF 1.6 เป็น 1.9 ไม่ผ่านครับ  (มีรูป)

คือว่าบอร์ดผมเป็น เวอร์ชั่น 1.6 แต่ผมใช้ ทีมของ เวอร์ชั่น 1.9
พอดีผมเลยอยากอัพเดทบอร์ดผมเป็น เวอร์ชั่น 1.9 แต่ผมไม่สามารถ
อัพเดทให้ผ่านได้ ครับ 

มีคนบอกให้ผมว่า ก่อนจะอัพเดท ให้ไปเปลี่ยนทีมเป็น default  และเปลี่ยนภาษา เป็น English ก่อนผมก็ทำตามแล้ว แต่ว่าก็ยังไม่ได้อยู่ดี และผมลอง อัพเดทเป็น เวอร์ชั่น 1.7 ก็ไม่ได้อยู่ดีครับ

ออฟไลน์ laloso

• *
เงียบเลย  :'( :'( :'(
ขอความรู้หน่อยครับ
ท่านผู้รู้ ครับ  :'(