ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมใช้ smf 1.1.9 ปัญหาเซ็ตค่าไม่ได้  (อ่าน 3444 ครั้ง)

ออฟไลน์ rattayasak

• *
ผมใช้ smf 1.1.9 ดีมาตลอดใช้ยังไม่ถึงเดือนเลยครับ แต่ตอนนี้มีปัญหาเซ็ตค่าAdmin ผู้ดูแลไม่ได้ มันจะขึ้นแค่ตรงหัวข่าว มีรายละเอียดการปรับแต่งด้านซ้ายมือ แต่จะคลิ้กเข้าปรับแต่งอะไรก็จะติดอยู่แค่หัวข่าวข้างบน จะไม่เห็นพวกรายละเอียดห้องบอร์ด และรายละเอียดการปรับแต่งเลย ถ้าอยู่หน้าแรกindex.php จะมองเห็นเป็นปกติ แต่คลิ้กไปที่ไหนก็จะติดอยู่แค่หัวข่าวข้างบน ตกใจมากเลยครับลงข้อมูลไว้ตั้งเยอะแล้ว พอจะมีแนวทางแก้ไขไหมครับ

ขอบคุณไว้ล่วงหน้า ขอบคุณมากๆนะครับผม