ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้า webboard ไม่ได้  (อ่าน 9016 ครั้ง)

ออฟไลน์ yutthana

• *
เข้า webboard ไม่ได้
« เมื่อ: 9/07/09, 09:12:22 »
ผมได้อัพโหลดเว็บใหม่ของผมซึ่งมีเว็บบอร์ดอยู่ด้วย โดยใช้ smf webboard ซึ้ง server ที่เอาเว็บไปไว้เป็น server ที่บริษัทผมแค่ copy folder เว็บไปวางไว้ที่ www ในappserv แล้ว เครื่องในวงแลนเข้าเว็บได้แต่เว็บบอร์ดเข้าไม่ได้ ผมต้องไปเปิด security ตรงไหนอีกหรือเปล่าครับเพื่อให้เครื่องทั่วๆไปที่ต้องการเข้ามาดูเว็บไซด์ของผมเข้าเว็บบอร์ดได้ เครื่อง server เป็น windows 2003 นะครับ ขอบคุณครับ