ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดห้อง แชทของ xat.chat และ วิทยุonline ยังไงครับรายละเอียดด้านในครับ  (อ่าน 5633 ครั้ง)

ออฟไลน์ KENTA

• *
ติดห้อง แชทของ xat.chatและ วิทยุonline ยังไงครับพอดี บอร์ดผม ทางโฮสติ้ง เขาติดตั้งมาให้ครับ
ผมไม่ได้ติดตั้งเองที่เครื่องอยากรู้วิธีติด ห้องแชท กับ วิทยุ online ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ saradede

• *
ไปสมัคร กับทางเว้บ xat.  แล้วเอาโค๊ดมาใส่ในบอร์ดเราครับ
เหมืนอ www.sara-dede.com  (ผมเอาลงในรายละเอียดของบอร์ด)  ยังไม่รู้อะไรมากเหมืนอกันเพิ่งหัดเ่ลน