ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: @@@รบกวนช่วยตอบและช่วยแก้ปัญหาด้วยครับ งานใหญ่เข้าครับ@@@  (อ่าน 2128 ครั้ง)

ออฟไลน์ randd

• *
จะเข้าไปแก้ อีเมล์ของเว็บมาสเตอร์ได้อย่างไรบ้างครับ
เนื่องจากลงอีเมล์ผิด พอเข้าไปแก้ไขข้อมูลส่วนตัวแล้ว
คาดว่าระบบจะส่งรหัสหรือลิ้งค์ให้ใหม่ ไปที่อีเมล์ครับที่ผิดน่ะครับ

ก็เลยเข้าไปจัดการระบบไม่ได้ครับ :'( :'( :'(

ขอบพระคุณท่านที่เข้ามาตอบอย่างสูงครับ

ออฟไลน์ randd

• *
แก้ไขได้แล้วครับ เข้าไปแก้ในฐานข้อมูลที่โฮสติ้ง