ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: Mod ปฏิทินเร็ว ๆ นี้แบบเว็บนี้หาโหลดได้จากที่ไหนครับ  (อ่าน 9893 ครั้ง)

ออฟไลน์ Teerapat

• *
 Mod ที่จะบอกวันเกิดเร็ว ๆ นี้ ของสมาชิกน่ะครับ ขอเป็นภาษาไทยด้วย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ jenkjenk

• *
ตั้งค่าใช้งาน ปฎิธิน จากนั้นก็ไปกำหนดวันที่ในปฎิธิน บอร์ดจะดึงวันเกิด และวันที่เรากำหนดเหตุการณ์ที่ใกล้ที่สุดมาโชว์เอง(เช่นวันหยุด) ค่าที่บอร์ดให้มาจะเป็นวันหยุดของต่างประเทศ ลบๆ ทิ้งไปให้หมดเหลือแต่วันที่เรารู้จักก็ได้ครับ

ออฟไลน์ preor

• *
    • preor