ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยคับ เพิ่ม emoticon ไม่ได้ มันไม่มีแถบ เพิ่มสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ คับ  (อ่าน 2379 ครั้ง)

ออฟไลน์ tripple_k

• *
ผมอยากเพิ่มตัว emoticon แต่คลิกเข้ามาที่ ชุดสัญลักษณ์แสดงอารมณ์แล้ว มันไม่มีฟังชั่น "เพิ่มสัญลักษณ์แสดงอารมณ์" ที่มี มีแต่ 2 อันคือ ชุดสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ กับการตั้งค่า ผมต้องแก้ยังไงหรอครับ รบกวนท่านผู้รู้ เทพแห่ง SMF ช่วยทีครับ

ขอบคุณคับ
 ???