ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาการติด ติดแบนเนอร์โฆษณา  (อ่าน 4516 ครั้ง)

ออฟไลน์ nest10110

• *
ปัญหาการติด ติดแบนเนอร์โฆษณา
ผมได้ทำตามกระทู้ปักหมุด http://smf.rcw.ms/index.php?topic=1133.0

ทุกขั้นตอนแล้วแต่มัยยังไม่ทำงานต้อง ไล่ดูตรงใหยบ้างครับ
อีกข้อการสร้างไฟร์ .txt ใช้ New Text Document สร้างได้ใช้หรือไม่ ถ้าไม่ได้ใช่อะไรสร้างครับ

รบกวนตอบด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ qtsengheng

• *
ใช้ Notepad ก็ได้ครับ
ถ้าทำตามขั้นตอน แล้ว มี Error มันก็จะฟ้องให้แก้ไข ตามบรรทัดเลย
หรือ upload file  banner แล้วหรือยัง (ถ้าทำตามคำแนะนำในบอร์ด)
หรือ ว่า up แล้ว แต่เอาไว้คนละ folder ต้องไล่ Path ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ nest10110

• *
ได้แล้วครับ ตอนแรกที่ไม่ได้เพราะผมดันใช้ Text Document สร้างไฟร์  พอเปลี่ยนเป็นNotepad ก้ใช้ได้เลย ขอบคุรมากครับ

ออฟไลน์ qtsengheng

• *
ยินดีครับ