ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะให้คนมาตั้งกระทู้ได้โดยไม่ต้องสมัครสมาชิก  (อ่าน 12443 ครั้ง)

ออฟไลน์ aofarashizaa

• *
จะให้คนมาตั้งกระทู้ได้โดยไม่ต้องสมัครสมาชิก ต้องตั้งค่าตรงไหนหรอครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
เข้าเมนู ผู้ดูแล / แก้ไขการอนุญาต / กดคำว่า ขั้นสูง ที่หลัง บุคคลทั่วไปไม่ได้ลงทะเบียน

ติ๊กถูกหลัง ให้เริ่มหัวข้อใหม่  หรือ อย่างอื่นตามต้องการ ครับ
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
หากตั้งค่าให้คนทั่วไปโพสได้  คุณจะต้องโดนฝรั่งบุกหนักเลย  เขาจะมาโพสสิ่งที่ยั่วยวน 555

ออฟไลน์ bosszi

• รับซ่อมแผงวงจร
  • *
    • รับซ่อมแผงวงจร

http://www.XN--72CADJ8EN8ANH1B0D3B4OOD.COM รับซ่อมแผงวงจร