ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากแนะนำเว็บไซต์ด้าน Virtualization : VMWARE.IN.TH  (อ่าน 2617 ครั้ง)

ออฟไลน์ ungtemp

• *
ขออนุญาติแนะนำเว็บไซต์ www.vmware.in.th โดยจะเป็นเว็บบอร์ดพูดคุย แนะนำข่าวสารเกี่ยวกับ วงการ Virtualization ที่กำลังมาแรงอยู่ในตอนนี้ เพื่อให้ลดค่าใช้จ่ายและเกิดประโยชน์สูงสุดใน Server หรือ Resource ที่เราได้ลงทุนไปแล้ว  นอกจากนั้นยังเปิดให้บริการ ฝึกอบรม และ ติดตั้งระบบ Virtualization ด้วย ลองเข้าไปพูดคุยกันมาก ๆ นะครับ ขอบคุณครับ .. สร้างด้วย SMF ครับ ...