ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีความรู้เรื่อง SMF แต่ต้องการใช้งานแล้ว มีใครรับทำและสอนบ้างครับ ติดต่อมาเลย  (อ่าน 4771 ครั้ง)

ออฟไลน์ chris

• *
ไม่มีความรู้เรื่อง SMF แต่ต้องการใช้งานแล้ว มีใครรับทำและสอนบ้างครับ ติดต่อมาเลย
ต้องการทำ webboard ของ club ครับ
ถ้าใครรับทำ แลพสอนการใช้งานด้วยติดต่อด่วนเลยครับ

มาก่อนได้ก่อน
ชาคริต
06-5199779
[email protected]

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net

ออฟไลน์ zerohate

• *
ผมว่าลองอ่านกระทู้เก่าๆที่นี้รับรองเป็นแน่นอน

ออฟไลน์ mojo

• *
  • CyberClick.biz
ต้องการแบบเวบนี้หรือเปล่า
www.cyberclick.biz
แต่ผมไม่เอาตังค์หรอกครับมีเยอะแล้วแต่ถ้าจะให้แนะนำได้อยู่ครับ

ออฟไลน์ kornmobile

• *
ต้องการแบบเวบนี้หรือเปล่า
www.cyberclick.biz
แต่ผมไม่เอาตังค์หรอกครับมีเยอะแล้วแต่ถ้าจะให้แนะนำได้อยู่ครับ
                       ท่านครับผมติดปัญหาอยู่หลายอย่าง   อยากขอคำปรึกษาหรือช่วยทำให้ผมหน่อยได้ไหมครับ!!!!?MSN:[email protected]

ออฟไลน์ gaipa

• *
ไม่มีความรู้เรื่องนี้เหมือนกัน  แต่ก็มั่วจนลงได้สำเร็จ....
อยากติดแบบเนอเหมือนบอร์ดนี้ ทำยังไงหว่า เข้าไปดูผลงานการมั่วผมหน่อย....แนะนำเทคนิคปรับแต่งให้ด้วยยิ่งดีครับ
http://khunhan.myokhost.com/board/