ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้สอนการทำเวบ smf ครับ ..ขอบคุณทุกคนครับ  (อ่าน 2901 ครั้ง)

ออฟไลน์ child4peace

• *
ผมพอมีความรู้เรื่องคอมพและเรื่องศิลปะพอสมควรครับ      จึงได้รับความไว้วางใจจากเพื่อนๆให้ทำเวบครับ..

คือผมเพิ่งเริ่มทำเวบและผมก็ทำไม่เป็นเลยครับ    เลยจะลองใช้โปแกรมสำเร็จดู    แต่ติดที่ว่าผมยังใช้มันไม่เป็น

เช่นโปรแกรม smf ครับ    ซึ่งก็พอเข้าใจบ้างครับ     และโปรแกรม appserv ที่ช่วยทำเวบอ่ะครับ

แต่ผมใช้ appserv ไม่เป็นเลยครับ     ผมลองพยายามหาข้อมูลเรื่องนี้อยู่2-3วันแล้วครับ คือเปิดเนทหาตั้งแต่เช้ายันเย็น

ก็ยังไม่เจอเลยครับ     อยากได้ข้อมูลมาทำเวบจริงๆครับ และอีกโปรแกรมนึง SWPAPP ครับ        คือจากที่เข้าใจ น่าจะเป็นโปรแกรมที่เขียนขึ้นเอง

เพราะหาไม่เจอเลยครับ SWPAPP 2.0.0.1 Lite ก็คงเช่นกัน  ผมพยายามโหลดแต่ว่าลิ้งค์เสียครับ  คือตอนนี้ก็ยังทำอะไรไม่ได้ครับ

ขอความกรุณาผู้ที่มีโปรแกรมช่วยอัพโปรแกรมให้โหลดอีกครั้งจะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

และขอขอบคุณผู้ที่ช่วยสอนให้ด้วยครับ  ขอบคุณที่สละเวลาครับ  และผมคิดว่าจะรวบรวมเอามาเก็บไว้บนเวบผมครับ  เพื่อฝันของเด็กอีกหลายคนครับ

..
ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ child4peace

• *
ขอบคุณครับ :) :)