ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ๆ รบกวนถามเรื่อง MOD ค่ะว่าที่ว่า MOD ๆ มันมาเพิ่มทีไหนค่ะ  (อ่าน 9707 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bew

• *
สวัสดีค่ะ  มือใหม่ๆๆๆๆ หัดมาทำ เว็บบอร์ดค่ะ
ทำใช้งานเกี่ยวกับที่ทำงานนะค่ะ  อยากสอบถามว่าที่พูดกันว่า MOD นี่ค่ะ
มันคือชุดคำสั่งต่างๆใช่มั้ยค่ะ แล้วเราโหลดมาแล้ว จะเอาไปติดตั้งนี่ต้องไปที่ส่วนไหนค่ะ
เราใช้เวอร์ชั่น  1.1.4 นะค่ะ รุ่นเก่าแล้ว
เพิ่งลองทำเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนะค่ะ 
ถ้าไงรบกวนด้วย  ตอนนี้มีปัญหาสงสัยเยอะเลยล่ะค่ะ
คงต้องมารบกวนอีกหลายๆๆต่อหลายคราว