ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับเรื่องของ web board smf (การติดตั้ง)  (อ่าน 3143 ครั้ง)

ออฟไลน์ anasonly

• *
การติดตั้ง web board smf เราสามารถทำโดยจำรองการติดตั้งหรือมีโปรแกรมช่วยทำ(จำรอง)ให้เครื่องคอมเป็นserverได้มัยครับ
คือแบบว่าผมพึ่งหัดรองเล่นดูครับ
และก็ยังไม่อยากจะทำการติดตั้งขึ้นสู่อินเทอร์เน็ต
โดยที่มีหน้าเว็บเพสว่างป่าว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/05/09, 20:00:29 โดย anasonly »