SMF Development > SMF Coding Discussion

ติดปัญหาการติดตั้ง chat box

(1/1)

power2007:
ขอรบกวนถามผู้รู้นะครับ คือ ผมสมัครสมาชิกเว็บไชด์ให้บริการ chat box และเค้าก็ให้โค้ตมาติดตั้ง chat box ในเว็บบอร์ด ก็เลยไปเพิ่มโค้ดที่ template index.php. (template หลัก) ปรากฏว่า chat box ปรากฏทุกหน้าเลย ซึ่งจริงต้องการให้โชว์เฉพาะหน้าแรกหรือ index เพียงหน้าเดียวเท่านั้น ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

YoTa:
เพิ่มบอร์ดมาอีกบอร์ดเลยครับ แล้วตรงคำบรรยายเอาโค๊ด html ไปใส่ วิธีนี้ง่ายสุดแล้ว

power2007:
ขอบคุณจากใจครับ ทำไงจริง ๆ เล้นผมบังภูเขา

zelda:
ใส่ใน BoardIndex.template ก็ได้ครับ มันจะแสดงแค่หน้าแรกหน้าเดียว

fewin2539:
สวัสดีฉันคือ Teresa Fidalgo. วันนี้ฉันตายครบ 26 ปี, ถ้าคุณไม่ส่งมันต่อไ ป 20 คน ฉันจะไ ปนอนข้างคุณ คืนนี้และตลอดไ ป! ถ้าคุณไม่เชื่อมันหาชื่อฉันในกูเกิ้ลแล้วคุณจะเห็น ‘big man ting’

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม