สนใจลงโฆษณา คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดปัญหาการติดตั้ง chat box  (อ่าน 8066 ครั้ง)

ออฟไลน์ power2007

• *
ติดปัญหาการติดตั้ง chat box
« เมื่อ: 23/04/09, 11:52:22 »
ขอรบกวนถามผู้รู้นะครับ คือ ผมสมัครสมาชิกเว็บไชด์ให้บริการ chat box และเค้าก็ให้โค้ตมาติดตั้ง chat box ในเว็บบอร์ด ก็เลยไปเพิ่มโค้ดที่ template index.php. (template หลัก) ปรากฏว่า chat box ปรากฏทุกหน้าเลย ซึ่งจริงต้องการให้โชว์เฉพาะหน้าแรกหรือ index เพียงหน้าเดียวเท่านั้น ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
Re: ติดปัญหาการติดตั้ง chat box
« ตอบ #1 เมื่อ: 27/04/09, 21:06:29 »
เพิ่มบอร์ดมาอีกบอร์ดเลยครับ แล้วตรงคำบรรยายเอาโค๊ด html ไปใส่ วิธีนี้ง่ายสุดแล้ว

ออฟไลน์ power2007

• *
Re: ติดปัญหาการติดตั้ง chat box
« ตอบ #2 เมื่อ: 29/04/09, 08:07:53 »
ขอบคุณจากใจครับ ทำไงจริง ๆ เล้นผมบังภูเขา

ออฟไลน์ zelda

• *
« ตอบ #3 เมื่อ: 2/05/09, 16:28:34 »
ใส่ใน BoardIndex.template ก็ได้ครับ มันจะแสดงแค่หน้าแรกหน้าเดียว

ออฟไลน์ fewin2539

• *
« ตอบ #4 เมื่อ: 22/05/10, 14:31:13 »
สวัสดีฉันคือ Teresa Fidalgo. วันนี้ฉันตายครบ 26 ปี, ถ้าคุณไม่ส่งมันต่อไ ป 20 คน ฉันจะไ ปนอนข้างคุณ คืนนี้และตลอดไ ป! ถ้าคุณไม่เชื่อมันหาชื่อฉันในกูเกิ้ลแล้วคุณจะเห็น ‘big man ting’