ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ TinaCat มาดูหน่อยคับ เปิดเวปด้วย IE แล้วเจอแบบนี้  (อ่าน 2138 ครั้ง)

ออฟไลน์ charermpol

• *
คือผมใช้ตัว  thai-smf_1-1-rc2  คับพออัพโหลดขึ้น Host แล้วพอเปิดหน้าแรกด้วย Internet Explorer แล้วมันจะรีเฟรชหน้าอยู่ประมาณ 4-5 ครั้งแล้วจะจะเป็น Code ขึ้นแทน แต่พอผมใช้ FireFox กลับไม่เกิดปัญหาแบบนี้สามารถเข้าเวปได้ปกติ ลบลงใหม่หลายรอบแล้วครับ อยากทราบว่าเกิดจากสาเหตุอะไร ตัว Host ผมเขาใช้ PHP5 และ Mysql 5 database ครับ ไม่ทราบว่าเกิดจากส่วนนี้หรือป่าว รบกวนหน่อยครับ

monkeyfreya.43i.net อันนี้บอร์ดผมครับ