ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการกำหนดขนาดของหัวข้อ topic ครับ  (อ่าน 2394 ครั้ง)

ออฟไลน์ WingX

• *

เรื่องการกำหนดขนาดของหัวข้อ topic ครับ

ถ้าเราต้องการเพิ่ม ขนาดตัวอักษรตรงหัวข้อ (topic) จะไปเพิ่มได้ที่ไหนครับ

แล้วต้องไปเพิ่ม ใน db ด้วยไหม 

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ WingX

• *
ขนาดนี่หมายถึง ความยาวตัวอักษรนะครับ

เช่นมันอาจจะถูกกำหนด มาแค่ 100 ตัวอักษร

ผมต้องการเพิ่มขนาดเป็น 200 ยังนี้อะครับ ทำอย่างไำร

ขอบคุณครับ