ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ ครับ เรื่อง error SQL syntax  (อ่าน 9270 ครั้ง)

ออฟไลน์ tee3307

• แบกกล้องท่องเที่ยว
  • *
    • เฮฮา.คอม
 ???  ข้อมูลเบื้อต้น นะครับ  คือว่าผม ใช้ SMF  1.1 RC 2  กับ Joomla 1.0.10   อะครับ แล้ว Blidge จาก  คอมโพเน้นท์ ของ Joomlahack   ครับ

แล้ว ปัญหา คือ ผมต้อง การเพิ่ม กรุ๊ป ใน SMF  แต่ พอ Create Group ใหม่  ก้อ เจอ ERROR นี้ครับ

You have an error in your SQL syntax. Check the manual that corresponds to your MySQL server version for the right syntax to use near ' '')' at line 3
ไฟล์: d:\ip1\heyhar.com\www\forum\Sources\ManageMembergroups.php
บรรทัด: 264

web ผม คือ  www.heyhar.com  ครับ

ขอความช่วยเหลือ หน่อยครับ

ธีรชัย

สงบ สยบ เคลื่อนไหว

ด้วยจิตคารวะ

ธีรชัย.

ออฟไลน์ smffan

• *