ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้งธีมใหม่ไม่ได้  (อ่าน 4496 ครั้ง)

ออฟไลน์ tapo

• *
ติดตั้งธีมใหม่ไม่ได้
« เมื่อ: 22/06/06, 17:04:10 »
ผมดาวน์โหลดธีมมา คลายซิบแล้วอัพไปไว้ที่โฮส ใน Themes แล้วทำตามที่คุณ Tinacat บอกแล้วก็ไม่ได้อ่ะครับ...มันจะขึ้นว่า คัดลอกจากธีมปกติ แล้วให้ตอบ Yes No พอตอบเยสแล้วไปดูตรงปรับแต่งธีมและการจัดรูปแบบก็ไม่เห็นชื่อธีมใหม่เพิ่มขึ้นเลยครับ...รบกวนผู้รู้ตอบด้วยครับ ถ้ามีรูปประกอบจะดีมากๆเลย ขอบคุงครับ