ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่สามารถลบกระทู้ได้  (อ่าน 2084 ครั้ง)

faison

• บุคคลทั่วไป
ไม่สามารถลบกระทู้ได้
« เมื่อ: 13/06/06, 05:03:23 »
เพิ่งทำการย้ายโฮสนะครับ
พอลองลบกระทู้ดู
มันขึ้นว่า

ฐานข้อมูลผิดพลาด: Lost connection to MySQL server during query
ไฟล์: /home/pcthai/public_html/forums/Sources/Subs.php
บรรทัด: 419

ไม่ทราบว่ามันเกิดจากสาเหตุใด ครับ

faison

Re: ไม่สามารถลบกระทู้ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 13/06/06, 05:47:40 »
ข้างบนเมื่อกี้คือลบคำตอบ ในกระทู้นะครับ
มันขึ้น Error แบบนั้น แต่ พอมาดูปรากฏว่ามันหายไปนะ (ลบได้)
Subs.php นะครับ
บันทัดประมาณที่มันแจ้งนะ

โค้ด: [เลือก]
global $user_info, $modSettings;

if ($timestamp === null)
$timestamp = time();
elseif ($timestamp == 0)
return 0;
บันทัดที่ 419คือ
if ($timestamp === null)

ส่วนตอนลบกระทู้มันขึ้น

ฐานข้อมูลผิดพลาด: Lost connection to MySQL server during query
ไฟล์: /home/pcthai/public_html/forums/Sources/RemoveTopic.php
บรรทัด: 355

พอเดาได้ ว่าเพราะอะไร
WHERE ID_TOPIC $condition", __FILE__, __LINE__);
แต่ไม่เข้าใจว่าทำไมมันถึงหลุดออกมา

ทดสอบ

« ตอบ #2 เมื่อ: 16/06/06, 02:35:22 »
ของผมก้อเปน พอกด delete แล้ว มันว่า งี้
อ้างถึง
An Error Has Occurred!
No valid board selected for recycle topics  

งงไปเลย ทุกวันนี้ใช้วิธี split ออกมาก่อน แล้ว สั่ง remove topic  ???

ทดสอบ

« ตอบ #3 เมื่อ: 16/06/06, 21:12:13 »
 :-\ แล้วบอกว่า ต้องการความช่วยเหลือ post สงสัยยังอ่าน ไม่จบ โพส ได้ แต่จะตอบป่าวอีก เรื่อง ใช่มะ เหอๆๆ