ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหากับ SMF 1.1.2 Thai (เริ่มหัวข้อใหม่ไม่ได้)  (อ่าน 2274 ครั้ง)

ออฟไลน์ Opteron

• *
เวลาจะเริ่มหัวข้อใหม่ มันจะขึ้นว่า

เกิดข้อผิดพลาด!
บอร์ดที่คุณเลือกไม่มีอยู่ในระบบ 

ลอง Install ใหม่ดูก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ

Host ที่ใช้
MySQL 3.23.58
PHP 4.3.2

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

อันนี้หน้าโพสครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ

*** edit  : แก้ได้แล้วนะครับ เป็นปัญหาที่ MySQL ***
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/02/07, 10:03:39 โดย Opteron »

ออฟไลน์ powerpc

• *
    • 10101010 BinaryWebHost.COM
ไม่ทราบว่าแก้อย่างไรครับ ชี้แนะด้วยครับ

ออฟไลน์ nutkkc

• *