ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากจะรู้ว่าการอับ SMF ขึ้นโฮสจิงแล้วเวบจะติดต่อกับ sqlของเวบหรือว่าของเรา  (อ่าน 2695 ครั้ง)

ต้น

• บุคคลทั่วไป
แบบว่ามีคนมาโพสรูบไฟล์ตัวนั้นจะไปอย่ไหนครับ
ในเวปsql หรืออยู่ในเครื่องเราครับ
แล้วถ้าอยู่ในเวป
เราสามารถทำให้เครื่องเราติดต่อกับเวปได้ไหมครับ

ออฟไลน์ zerohate

• *
แบบว่ามีคนมาโพสรูบไฟล์ตัวนั้นจะไปอย่ไหนครับ
ในเวปsql หรืออยู่ในเครื่องเราครับ
แล้วถ้าอยู่ในเวป
เราสามารถทำให้เครื่องเราติดต่อกับเวปได้ไหมครับ
โพสรูปจะไปอยู่ในโฮสนะ ส่วนเรื่องการติดโฮสเพื่อไปเอารูปไรนี้ ก็เข้าผ่าน FTP หรือใช้โปรแกรมพวก FTP ก็ได้ครับ