ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ เกี่ยวกับ Emoticon  (อ่าน 8150 ครั้ง)

เด็กโง่

• บุคคลทั่วไป
คือผม ได้ทดลองบอร์ด smf นี้เป็นครั้งแรก การติดตั้งก็เป็นไปได้ด้วยดีครับ แต่มีปัญหานิดนึงตรงที่ emoticon ผมต้องการจะเพิ่ม emo ใหม่ๆเข้าไป แต่ทำยังไงก็ไม่ได้ เลยมาลองค้นหาดูในบอร์ดนี้ แล้วก็เห็นว่าคนอื่นๆเขามีหัวข้อ  "เพิ่มสัญลักษณ์แสดงอารมณ์"   แต่ผมไม่มีอ่ะครับ  ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรถึงจะมีครับ มันเป็น mod หรือว่าต้องไปตั้งค่าที่ไหนครับ รบกวนทีนะครับ    ขอบคุณครับผม  :)

http://img266.imageshack.us/img266/2855/help1rd.jpg           << แบบนี้ครับ

ออฟไลน์ checKmate

• *
Re: รบกวนด้วยครับ เกี่ยวกับ Emoticon
« ตอบ #1 เมื่อ: 10/05/06, 16:42:45 »
กำลังจะมา โพส อยู่พอดีเลย เจอปัญหานี้เหมือนกันครับ เข้าไปดู SMF Version เก่าที่ update มาเป็น SMF1.1 RC2 แต่จะมีให้เพิ่ม Emotion ครับ
แบบนี้ต้องแก้ยังไงครับผม

ออฟไลน์ amd64_cpu

• *
Re: รบกวนด้วยครับ เกี่ยวกับ Emoticon
« ตอบ #2 เมื่อ: 20/09/06, 19:51:20 »
ตามรูปเลยครับผม   ;D  RC3 ทดสอบแล้วกับบอร์ดของ โรงเรียน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ tripple_k

• *
« ตอบ #3 เมื่อ: 23/06/09, 17:55:28 »
ผมก็ทำไม่ได้เหมือนกันคับ ทำยังไง ดีช่วยทีคับ