ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองสมัครฟรีโฮสต์ 200 เมก + php + mysql  (อ่าน 2766 ครั้ง)

ออฟไลน์ maha

• *
    • Baanmaha@music
ลองทำดูครับสนใจ smf มานานแล้ว เพิ่งได้มีโอกาสลงมือทำ โมทหน่อยน่ะครับ http://maha.ueuo.com/
การผสมผสานระหว่าง SMF + MKP เรียบง่าย สบายตา

Charlotte

• บุคคลทั่วไป
Re: ลองสมัครฟรีโฮสต์ 200 เมก + php + mysql
« ตอบ #1 เมื่อ: 7/05/06, 09:26:30 »
รบกวน บอกวิธีอัพ เวปที่เซตไว้ในเครื่องด้วยโปรเเกรม appserv ไว้เเล้ว ไปไว้ในโฮสท์หน่อยได้มั้ยครับ

หรือ รบกวน ช่วยตอบว่า ดูวิธีการทำมาจากไหนครับ

Lemon

Re: ลองสมัครฟรีโฮสต์ 200 เมก + php + mysql
« ตอบ #2 เมื่อ: 8/05/06, 00:31:24 »
หาโปรแกรมประเภท Cute FTP มาก่อนครับ เช่น WS_PRO_FTP หรือ Filezilla อ่ะครับ(เพราะใช้งานง่ายดี^ ^)
แล้วก้อัพขึ้นไปที่ server เลย ครับ

worayoot

« ตอบ #3 เมื่อ: 8/05/06, 16:45:58 »
ftp มันชื่อไรครับ บอกผมทีเลยอัพโหลดไม่ได้เลย

ออฟไลน์ maha

• *
    • Baanmaha@music
« ตอบ #4 เมื่อ: 11/05/06, 01:35:11 »
ถ้าใช้เบราว์เซอร์ Firefox อยู่ก็ลองวิธีนี้ดูครับ.....หรือมีโปรแกรม FTP อยู่แล้วก็ตามสะดวก  8)
การผสมผสานระหว่าง SMF + MKP เรียบง่าย สบายตา