ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาเรื่องการกำหนดสิทธิ์ในการอ่านหัวข้อครับ แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 2421 ครั้ง)

ออฟไลน์ justiriuz

• *
ตอนนี้ติดปัญหาว่าไม่สามารถกำหนดสิทธิ์ในการเปิดอ่านแต่ละหัวข้อ อ่ะครับ ต้องทำอย่างไรครับ  คือต้องการจะทำให้ในบอร์ดเดียวกัน ในแต่ละหัวข้อ user แต่ละคนเปิดเข้าไปอ่านได้ไม่เหมือนกันอ่ะครับ

ยกตัวอย่างเช่น
เช่น บอร์ด general discussion มีอยู่ 5 หัวข้อ อยากกำหนดให้หัวข้อที่ 1 ก็ให้ user1 อ่านได้ หัวข้อที่สอง ก็ให้ user2 อ่าน ได้ประมาณนี้อ่ะครับ ทำได้หรือป่าว หรือต้องลง mod เพิ่มครับ

ออฟไลน์ zerohate

• *
แก้ไขบอร์ด เลือก แก้ไข หัวข้อที่ต้องการทำ จากนั้นหัวข้อ กลุ่มที่อนุญาต ต้องการให้สมาชิกระดับไหนเห็นบอร์ดก็ให้ติ๊กถูกไป