ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เราจะแก้ขนาดไฟร์อัพโหลด ยังไงครับ  (อ่าน 4329 ครั้ง)

cheva

• บุคคลทั่วไป
เราจะไปตั้ง ขนาดไฟร์อัพโหลดตรงไหนครับ   มันขึ้นแต่ ให้อัพโหลดห้ามเกิน 128k จะต้องแก้ตรงไหนครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ viewlotus

• *
ผมไม่ค่อยเข้าใจคำถามสักเท่าไรนะครับ

แต่ลองทำอย่างนี้ดูนะ   ผู้จัดการระบบไฟล์แนบ

จากนั้นก็ลองแก้ตรงบริเวณนี้ดูนะครับ

ขนาดสูงสุดของโฟล์เดอร์ที่เก็บไฟล์แนบ:      KB
ขนาดสูงสุดของไฟล์แนบในแต่ละกระทู้:    KB
ขนาดสูงสุดของไฟล์แนบที่อนุญาต:    KB
จำนวนสูงสุดของการแนบไฟล์แต่ละกระทู้: