ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำครับ www.rz-racingzone.com  (อ่าน 6536 ครั้ง)

RZ-RacingZone

• บุคคลทั่วไป
แนะนำครับ www.rz-racingzone.com
« เมื่อ: 28/04/06, 11:33:03 »
www.rz-racingzone.com

เว็บเกี่ยวกับเพื่อนๆที่ชอบ Motorsport ฝากพี่ทุกท่านแนะนำด้วยครับ ทำมาได้สองเดือนกว่า อยากทำเว็บบอร์ดมานานแล้วทำไม่เป็น มะก่อนได้แต่ใช้ฟรีบอร์ดง่ายๆ เคยโหลด SMF ไปแต่ลงมะเป็น  :'(  ก็ได้เว็บแห่งนี้แหละครับเป็นคุณครูสอน โดยอ่านวิธีทำ วิธีแก้ไข จากกระทู้ต่างๆ จึงสำเร็จออกมาได้อย่างที่เห็น

ยังไงถ้ามีไรสงสัยจาเข้ามารบกวนสอบถามนะคร้าบ ขอขอบพระคุณ
  ;D

thstudent

• บุคคลทั่วไป
Re: แนะนำครับ www.rz-racingzone.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 28/04/06, 22:14:44 »
ขอบคุงงับ

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
Re: แนะนำครับ www.rz-racingzone.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 1/05/06, 11:40:08 »
รับแซบบบ ค้าบบบบบ