ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า SMF ทำให้เซิเวอร์ช้ามากเลยหรอครับ  (อ่าน 4399 ครั้ง)

ออฟไลน์ tana

• *
    • www.zone-it.com
.......................คือบอร์ดผมมีคนออนไลน์ 30 คนพร้อมกัน..................จะทำให้เวปช้ามากๆๆเลยครับ
ชุมชนพูดคุยเกี่ยวกับ SMF และบทความปรับแต่ง SMF
==> http://www.zone-it.com/forum/index.php/board,92.0.html

ออฟไลน์ LvBeginner

• *
    • MeeWebFree
ถ้าคนทำ host เค้าจะรู้กันครับว่า มันก็ไม่ใช่เล่นๆเลย

เพราะมันก็หนักทีเดียว

แต่เราในฐานะ เจ้าของเว็บ เราจำเป็นที่จะต้องดูแลครับ

จูนดีๆหน่อยครับ  อะไรที่มันไม่จำเป็นเท่าไร ก็ปิดมันซะเพื่อความเร็วและระบบ โดยรวมของ host

เพราะว่าใช้ร่วมกันอาจจะต้องเห็นใจคนอื่นบ้างน่ะครับ
      ---==   สังคมอินเตอร์เน็ตเจริญขึ้นทุกๆวัน  แล้วจิตใจคนเราล่ะ   เจริญตามไปด้วยรึเปล่า   ^v^   ^O^==---

ทำWebให้ฟรีๆ!!! ที่นี่ที่เดียว www.meewebfree.com ทำให้ด้วยใจ ไม่หวังสิ่งใดตอบแทน

ออฟไลน์ taey

• *
ขอบคุณงับ  ;)

ออฟไลน์ HackPro

• Global Moderator
  • หนุ่ม SA พเนจร
ไม่ช้านะ

ผมออนไลน์ทีละหลายร้อยคน ยังไม่เป็นไรเลย

ปกติดีทุกอย่าง

ถ้าออนไลน์ทีละเป็นแสน ๆ ละก็ชัวร์ครับ

ดูจากตรงไหน ถึงแจ้งว่าเว็บช้าครับ

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
นั่น จิ ดูจาก ตรงไหนอ่ะ อยากรู้ เหมือนกันอ่ะคับ

ปล. ของผมจะช้า ตอน ทรู โกง Speed อ่ะ เซง  :'(