ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือด่วนครับ Server ลง win ใหม่ เข้าบอร์ดช้า ธีมไม่แสดงผล  (อ่าน 3340 ครั้ง)

ออฟไลน์ youngpee0110

• *
ข่าวบอลพรีเมียร์ลีก   
ขอความช่วยเหลือด่วนครับ Server ลง win ใหม่ เข้าบอร์ดช้า ธีมไม่แสดงผล ล็อกอินไม่ได้
ผมลง win2003 ใหม่ แต่ไดร้ และ โฟลเดอร์ที่ลง Xampp และ smf อยู่ที่เดิม
เข้าหน้าแรกของบอร์ดได้แต่ช้ามากๆ รูป ไอค่อนต่างๆ ไม่ขึ้น จำนวนกระทู/สมาชิกอยู่เหมือนเดิม
เข้าเมนูหรือปุ่มต่างๆ ล็อกอิน หรือ เข้าดูฟอรั่มไม่ได้เลย
รบกวนด้วยครับ