ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากของผมด้วยครับ ยังไงก็แวะเขียนไรไว้บ้างนะ  (อ่าน 4366 ครั้ง)

yacoolsa

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
ทำเครื่องที่บ้าน เป็น server เองเหรอคับ

yacoolsa

• บุคคลทั่วไป
ใช่ครับผม คือบางทีผมโหลดบิท ไปด้วยน่ะครับเลยช้า แต่ตอนนี้ไม่ล่ะครับเปิดตั้งไว้แค่ 7K ครับ น่าจะเข้าได้เร็วขึ้นน่ะ
ถ้าท่านคิดว่ามีอะไรควรปรับปรุง บอกด้วยนะครับ

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
ป๋มก็ทำ เครื่องที่บ้านเป็น server เหมือนกัน อิอิ มีเพื่อนแระ ยังไง add msn มาคุยกันได้นะครับ [email protected]

ปล. ไม่ลองใช้ no-ip ดู ล่ะคับ ผมว่ามัน เสถียร กว่า thaiddns อ่ะคับ ผมเคยใช้แล้ว no-ip เจ๋งกว่าเย๊อะ

ข้อดีที่เห็นได้เด่นชัดของ thaiddns up date ip ทุก 1-2 วิ แต่ no-ip อัพ เร็วสุด คือ 5 นาที แต่เรื่องความเสถียรยังไงผมคิดว่า no-ip อ่ะ