ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ่ม Moderator นี่ ใช้งานยังไงเหรอครับ  (อ่าน 3735 ครั้ง)

มือใหม่ หัดซิ่ง

• บุคคลทั่วไป
ไม่ทราบว่าใช้งานยังไงเหรอ ไม่เหนมีที่ปรับแต่ง ให้ใช้งานได้เลย คือผมถ้าผมต้องการให้สมาชิก โอนเข้าไป ตรงจุดนั้นผมต้องทำไง คับ

thk smf thailand

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
ก็เข้าไป ที่ ก้ไขบอร์ด อ่ะคับ จะมี ถามถึง ผู้ดูแล บอร์ด ก็ให้ ใส่ user ของคนๆนั้นไป อ่ะคับ