ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับอธิบายไม่ค่อยถูก  (อ่าน 2590 ครั้ง)

ออฟไลน์ moso

• *
คือเรื่องมันเป็นอย่างนี้ครับเวลาที่เราโพสข้อความ กรณีที่เราต้องการแทรกลิงค์ก็สามารถทำได้โดยประมาณนี้ [ยูอาร์แอล]google.co.th[/ยูอาร์แอล] แต่ถ้าเราต้องการจะเปิดพาร์ท จะทำอย่างไรเพราะ smf ที่ผมใช้มันรันบน intranet ซึ่งจะมีการแชร์ไฟล์บนเครื่องกันด้วย เช่น ต้องการไฟล์ที่ \\pc510015\img\ เราต้องทำอย่างไรเพื่อให่มันเปิด explorer ขึ้นมาแล้วไปที่ พาร์ทที่เรากำหนด ช่วยด้วยครับ ปวดหัวตึ๊บ