ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหา กับ SMF ครับ  (อ่าน 3862 ครั้ง)

ออฟไลน์ cokerogm

• *
มีปัญหา กับ SMF ครับ
« เมื่อ: 22/02/09, 10:12:34 »
คือผมสร้าง board เสร็จหมดแล้ว เครื่องผมเข้าได้ปกติ

แต่ เวลาคนอื่นจะเข้าเว็ปผม เขาจะเห็นหน้าจอเป็นสีขาวๆ อ่ะครับ เห็นแต่ตัวหนังสือ ซึ่ง ผมก็ไม่ได้ปรับเปลี่ยน Themes ของผมเลย และไม่ได้ปรับแต่งอ่ะไรเป็นพิเศษ

ขอบคุณครับ  :)

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
Re: มีปัญหา กับ SMF ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 22/02/09, 16:39:36 »
วางลิ้งที่อยู่เว็บด้วยครับ  จะได้ตามดูให้ได้