ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับ ผมเจอปัญหาใหญ่แล้ว แงแง  (อ่าน 2498 ครั้ง)

มือใหม่ หัดซิ่ง

• บุคคลทั่วไป
คือว่า

ผมไม่รู้ไปทำอะไรเข้า เมื่อเข้าไปลิ้ง ( ผู้ดูแล , รายละเอียด , ช่วยเหลือ , ค้นหา ) แม้แต่รายชื่อสมาชิก
มันกลับแจ้งว่า ไม่สามารถโหลด template 'Errors' ได้

ผมควรทำไงคับ วานพี่ ๆ ช่วยผมหน่อยคับ

thk smf th

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
ได้ไป แก้ไข ไรใน พวกไฟล์ template รึเปล่าอ่ะคับ

ยังไง ลอง หา ตัว ต้นฉบับ มาลองลงทับดูอ่ะคับ น่าจาหาย