ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ไข จำนวนการนับกระทู้ ขอคำปรึกษาหน่อยคับ  (อ่าน 4099 ครั้ง)

มือใหม่ หัดซิ่ง

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณสำหรับคำถามที่แล้ว คับ
:
พี่ครับ ถ้าเราจะแก้ไขข้อมูลสมาชิก ( จำนวนกระทู้ที่โพส ) เราสามารถทำได้ ไหม คับ
ผมเห็นบาง ฟอรั่ม เค้า ( กระทู้ : ระดับเทพ ) แบบนี้คับ ขอบคุณคับ

thank you  smf Th

แฮ่ ต่อเนื่องอีกคำถามนะครับ คือว่า ศูนย์กลางข้อมูลด้านล่างเนี่ย ผมอยากถามว่า มันทำงานยังไงเหรอคับ
1. เหนเวบนี้มันโชว์กระทู้ ( อยากทำบ้าง )
2. ขอรายละเอียดการทำด้วยนะคับ

ขอบคุณผู้ร่วมตอบคำถามทุกท่าน งับ ^^

thk smf thailand

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
ขอบคุณสำหรับคำถามที่แล้ว คับ
:
พี่ครับ ถ้าเราจะแก้ไขข้อมูลสมาชิก ( จำนวนกระทู้ที่โพส ) เราสามารถทำได้ ไหม คับ
ผมเห็นบาง ฟอรั่ม เค้า ( กระทู้ : ระดับเทพ ) แบบนี้คับ ขอบคุณคับ

thank you  smf Th

เข้าไปแก้ตรง แก้ไขกลุ่มของสมาชิก อ่ะคับ

แฮ่ ต่อเนื่องอีกคำถามนะครับ คือว่า ศูนย์กลางข้อมูลด้านล่างเนี่ย ผมอยากถามว่า มันทำงานยังไงเหรอคับ
1. เหนเวบนี้มันโชว์กระทู้ ( อยากทำบ้าง )
2. ขอรายละเอียดการทำด้วยนะคับ

ขอบคุณผู้ร่วมตอบคำถามทุกท่าน งับ ^^

thk smf thailand

เข้าไปแก้ตรง ตั้งค่าธีมปัจจุบัน และ จำนวนกระทู้ล่าสุดที่แสดงผลบนหน้ารวมบอร์ด ให้ใส่จำนวนที่ต้องการอ่ะคับ

ขอบคุณคับพี่ คับ ขอบคุณมาก

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
มะเปงไร ค๊าบ ช่วยๆ กันไป

พี่ครับ แต่ว่า ไอที่ แก้ไขกลุ่มของสมาชิกนั้น เข้าไปแล้วทำไงต่อเหรอ ไม่เหนมีตัวไหน ปรับแต่งให้ สมาชิก โอนย้ายกลุ่มได่เลย หรือแม้แต่ว่า การเพิ่มจำนวนการตั้งกระทู้ของแต่ละคน

งงครับงง[/glow][/b][/i][/u][/s]

เห็นในรูป ดานขวา ป่ะคับ ก็ กด เข้าไป แก้ไข ได้เรยอ่ะคับ

ถ้า งง อะไรยังไง add msn มาได้คับ [email protected]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]